โรงพยาบาลห้วยแถลง กราบขอบพระคุณหลวงปู่บุญมี ปัญญาธีโร เจ้าอาวาสวัดป่าช้าโนนหญ้านาง และญาติธรรม บริจาคน้ำดื่มให้โรงพยาบาลห้วยแถลงจำนวน 130 แพ็ค เป็นจำนวนเงิน 5,850 บาท
![](backend/file/news/news17177349290.jpg)
โรงพยาบาลห้วยแถลง กราบขอบพระคุณหลวงปู่บุญมี ปัญญาธีโร เจ้าอาวาสวัดป่าช้าโนนหญ้านาง และญาติธรรม บริจาคน้ำดื่มให้โรงพยาบาลห้วยแถลงจำนวน 130 แพ็ค เป็นจำนวนเงิน 5,850 บาท